โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม
สมัครสมาชิกก่อนนะครับ

เพื่อสิทธิพิเศษต่างๆอีกมากมาย :)
สมัครสมาชิกก่อนนะครับ

เพื่อสิทธิพิเศษต่างๆอีกมากมาย :)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คุยกันเนาะๆ

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» THe Sim 1 8 ภาค จ้าาาา~~[ครบแล้ว]
หลวมตัวไปหน่อย!!? EmptySun Mar 23, 2014 4:58 pm by cookieszang

» nutyo201010
หลวมตัวไปหน่อย!!? EmptyThu Oct 06, 2011 5:57 pm by nutyo2010

» ขอบคุณจ้า อยากเล่นมากเลย
หลวมตัวไปหน่อย!!? EmptySat Sep 24, 2011 1:52 pm by jopattaya

» ไม่มีไรหรอกจ้า มาขอบคุณ ๆ ๆ
หลวมตัวไปหน่อย!!? EmptyFri Sep 23, 2011 3:30 pm by bankfox2008

» THe Sim 1 8 ภาค จ้าาาา~~[ครบแล้ว]
หลวมตัวไปหน่อย!!? EmptyWed Aug 31, 2011 7:09 pm by tee00219

» ขอบคุณ ๕๕๕๕๕
หลวมตัวไปหน่อย!!? EmptyWed Aug 31, 2011 7:08 pm by tee00219

» ^^" ปรัชญาท้ายรถ
หลวมตัวไปหน่อย!!? EmptyWed Aug 31, 2011 4:52 pm by pichaya_ink

» มาแนะนำตัวเลย
หลวมตัวไปหน่อย!!? EmptySat Aug 27, 2011 11:33 am by fi0nyan33

» crack hot date
หลวมตัวไปหน่อย!!? EmptyFri Aug 12, 2011 11:50 am by zxcvbnm08107

23 เมษายน 2554
หลวมตัวไปหน่อย!!? EmptyMon Oct 04, 2010 8:08 pm by Admin
หลวมตัวไปหน่อย!!? Jeasmine-150x150

อันดับที่ 1

รักก็ไม่รัก ทิ้งก็ไม่ทิ้ง - Jeasmine

หลวมตัวไปหน่อย!!? Amfine-drama-150x150

อันดับที่ 2

คนไม่สวยผิดเสมอ - Amfine

หลวมตัวไปหน่อย!!? Al2130_lover_153px1

อันดับที่ 3

รักเธอทุกวินาที - All Kamikaze

Comments: 2
Navigation
 Portal
 Index
 รายชื่อสมาชิก
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)
 ช่วยเหลือ
 ค้นหา
Statistics
สมาชิกทั้งหมด 576 คน
สมาชิกล่าสุดคือ cookieszang

Post ทั้งหมด 631 หัวข้อ in 85 subjects
Top posters
Admin
หลวมตัวไปหน่อย!!? Vote_lcapหลวมตัวไปหน่อย!!? Voting_barหลวมตัวไปหน่อย!!? Vote_rcap 
P-Meaw
หลวมตัวไปหน่อย!!? Vote_lcapหลวมตัวไปหน่อย!!? Voting_barหลวมตัวไปหน่อย!!? Vote_rcap 
0oYaMo0
sublime
~V3NU5~
JameKamikazee
EvilNamZaE
Prince
23586
AuMeen
Forum

หลวมตัวไปหน่อย!!?

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
ADMIN~PiCK
ADMIN~PiCK
Admin

Male Virgo จำนวนข้อความ : 100
คะแนนโพสต์ : 387
ความมีน้ำใจ : 21
14/09/1994

หลวมตัวไปหน่อย!!? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: หลวมตัวไปหน่อย!!?   หลวมตัวไปหน่อย!!? EmptyThu May 27, 2010 10:12 pm

สวัสดีค่ะ อาหมอที่เคารพ

หนูติดตามอ่านคอลัมภ์ของอาหมอมา นานแล้วค่ะ จากถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย
หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์
ความ เจ็บปวดของชาวบ้านค่ะ นึกไม่ถึงว่าวันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา
คราว นี้หัวเราะไม่ออกค่ะ
อาหมอคะ หนูอายุ 17 ขวบแล้ว...เมื่อปีกลางมะโรงที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับผู้ชาย
ที่โรงเรียน
เขาชอบมองหนูค่ะ แต่หนูพยายามไม่สนใจเขา
เพราะเราต้องตั้งใจเล่า เรียนจริงไหมค่ะ
เขามาชวนหนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินค่ะ
เพราะเขาออกเงินให้นี่คะ เราคบกันอยู่นานค่ะ เกือบ 2
วัน...เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ
หนูรีบ ปฏิเสธค่ะ แต่พอเขาบอกว่าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค
ในโรงหนังเขาพยายามจับ มือจับไม้หนู
หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหกหนูเสียดายค่ะ
พอดู หนังเสร็จเราก็นั่งรถเมล์กลับบ้าน แต่เขากลับชวนหนูลงกลางทาง...
หนู เหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้าทางเข้า
เขียนว่าโรงแรมก็ทั้งโกรธทั้งอายคน เขาค่ะ
หนูต่อว่าเขาแล้วรีบวิ่งหนีเข้าไปข้างใน
บอกบ๋อยที่วิ่งตาม ว่าหนู ขอห้องวีไอพีค่ะ หนูเข้าไปนั่งอยู่บนเตียง
เขาเข้ามากอดจูบหนู
หนู ก็ผลักเขาออกแล้วผลัดผ้ามานุ่งผ้าเช็ดตัวหนูกลัวเสื้อยั บค่ะ
อาหมอคะ หนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะ หนูตกเป็นของเขา ก็ผู้หญิงตัวเล็กๆ
จะเอาแรงที่ ไหนไปสู้จริงไหมคะ
หนูเลย สั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวด ก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ
หลังจากวันนั้นเขาก็พยายาม ชวนหนูอีก
หนูต้องให้เขารับปากว่า...เขาเป็นคนจ่ายค่าห้อง กับค่าลิโพ! หนูถึงตกลงค่ะ
อาหมอว่าหนูเสียเปรียบไหมคะ เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ
เราแอบได้เสียกันจนเริ่มมีปัญหาค่ะ
หนู กลุ้มใจมากอยากให้อาหมอช่วยรีบตอบด้วยคะ

ถาม
1. อาหมอคะตอนนี้ประจำเดือนหนูไม่มาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ
ท้องหนูก็โย้ออก มามากจนใส่กางเกงไม่ได้แล้ว
อาหมอว่าหนูจะท้องไหมคะ
ตอบ อาหมอไม่แน่ใจนะคะต้องลองไปตรวจดูก่อน ยังไม่ต้องกังวลนะคะอาจแค่ท้องจุกเสียด พอหนูตดเดี๋ยวก็หาย

2. ถ้าหนูท้องขึ้นมาจริงๆ จะทำไงคะหนูควรจะออกค่าทำคลอด หรือให้เขาออกคะ
หนู กลุ้มมาก
เพราะเขาก็ออกค่าโรงแรมแล้ว
ตอบ หนูน่าจะเป็นคนออกเงินนะคะ
เพราะเขาอาจท้วงได้ ว่า...หนูไม่ต้องจ่ายค่าผ้าอนามัยมาตั้ง
หลายเดือนแล้วนี่หนู อีกอย่างเค้าก็เลี้ยงหนังหลายเรื่องแล้วนี่น่า

3. อาหมอว่าเขาจะเบื่อหนูไหมคะ พักหลังเขาไม่สั่งลิโพให้หนูดื่มเลย
เขาชอบ สั่งแต่แรงเยอร์ค่ะทั้งที่รู้ว่าหนูชอบลิโพ
ตอบ หนูอย่าไปคิดมากเลยค่ะ เพราะอาหมอเองก็หันมาดื่มแรงเยอร์เหมือนกัน
เพราะใต้ฝามีรางวัลด้วยค่ะ

4. อาหมอคะทำไมโรงแรมนี้แอร์ถึงไม่ค่อยเย็นคะ แล้วข้าวต้มก็ใส่กุ้ง แค่ 2-3
ตัวเองค่ะ อาหมอว่าหนูควรจะฟ้องผู้จัดการมั๊ยคะ
สุดท้ายนี้ขอให้คุณอาหมอมีความสุข นะคะ ช่วยรีบตอบหนูด้วยเพราะหนูกลุ้มมาก
และแม่หนูก็จะเลิกใช้ถุง กระดาษใส่กล้วยแขกแล้วด้วย
ตอบ อาหมอว่าหนูน่าจะเปลี่ยนโรงแรมดีกว่าค่ะ ลองมาที่แถวรัชดาฯ น่าจะดีกว่า
ที่ นี่แอร์เย็นเหมือนห้องดับจิต อาหาร ก็อร่อยมีกระจกรอบกระทั่งในโถส้วม แต่อาหมอไม่มั่นใจเรื่องกล้องวงจรปิดนะคะ

เอ่อ -*-

Credit : manager online

หลวมตัวไปหน่อย!!? 810429
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://bnphoom-class4.thai-forum.nethttp://pangyapick.hi5.com
P-Meaw
พลเอก
พลเอก
P-Meaw

Female Gemini จำนวนข้อความ : 36
คะแนนโพสต์ : 192
ความมีน้ำใจ : 3
24/05/1995

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลวมตัวไปหน่อย!!?   หลวมตัวไปหน่อย!!? EmptyFri May 28, 2010 6:12 pm

กรุส์ไม่มีไรจะพูด
http://sxtp-paparuzzy.hi5.com
~V3NU5~
สิบตรี
สิบตรี
~V3NU5~

Female Virgo จำนวนข้อความ : 15
คะแนนโพสต์ : 18
ความมีน้ำใจ : 1
09/09/1994

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลวมตัวไปหน่อย!!?   หลวมตัวไปหน่อย!!? EmptySat May 29, 2010 9:58 pm

น่าจะ ทำห้องที่คุยเรื่องทั่วไปแยก ๆ กันนะ
เค้าว่า .. ,
http://yok-z-genius.hi5.com

หลวมตัวไปหน่อย!!?
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1